ศาสตราจารย์ นายสัตวแพทย์ ดร.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ บรรณาธิการบริหารสำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และทีมงานสำนักพิมพ์ฯ จัดโครงการสำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่สัญจร เพื่อประชาสัมพันธ์และแนะนำสำนักพิมพ์และวารสารมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และให้ความรู้ด้านการเขียนหนังสือแก่คณาจารย์มหาวิทยาลัยพะเยา โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำเงิน จันทรมณี ผู้อำนวยการสถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยพะเยา กล่าวต้อนรับ เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องประชุมมะเขือแจ้ 2 อาคารสถาบันนวัตกรรมการเรียนรู้ มหาวิทยาลัยพะเยา
![📷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb6/1.5/16/1f4f7.png)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8548-300x200.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8551-300x200.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8479-300x200.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8357-300x200.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8353-300x200.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8339-300x200.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8434-300x200.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_8439-300x200.jpg)