สำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่เข้าศึกษาดูงาน สำนักพิมพ์ Elsevier Singapore Pte เพื่อหารือแนวทางในการสร้างความร่วมมือในการจัดพิมพ์หนังสือร่วมกัน รวมถึงแลกเปลี่ยนแนวทางในการเรียนรู้ด้านการจัดพิมพ์หนังสือ เทคนิคด้านการตลาดของสำนักพิมพ์ Elsevier และรูปแบบแนวทางในการเลือกหนังสือของสำนักพิมพ์ Elsevier ในวันที่ 6 กรกฎาคม 2566 ณ สำนักพิมพ์ Elsevier ประเทศสิงค์โปร์ โดยมี Mr. Alexander van Servellen; Consultant with Elsevier, Ms. Chatterjee, Priyanka: Software Solutions Manager, Mr. Lee, Delon: Head of Customer Engagement และ Ms. Gillian Yoke Lian, Account Manager ให้การต้อนรับ
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_Singapore5-7_๒๓๐๗๑๑_23-300x169.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_Singapore5-7_๒๓๐๗๑๑_42-300x169.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/Books-Author-Policy-Time-2-300x225.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/Books-Author-Policy-Time-3-Happy-Memory-300x225.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/Books-Author-Policy-Time-300x225.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/Digital-Commons-Time-300x169.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_Singapore5-7_๒๓๐๗๑๑_32-300x201.jpg)