ศาสตราจารย์ นายสัตวแพทย์ ดร.กรกฎ งานวงศ์พาณิชย์ บรรณาธิการบริหารสำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับผู้บริหารและเจ้าหน้าที่จากสำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยมหิดล ซึ่งเข้าศึกษาดูงาน และร่วมพูดคุยหารือความร่วมมือของสำนักพิมพ์ทั้งสองมหาวิทยาลัย ในวันจันทร์ที่ 27 มีนาคม 2566 ณ ห้อง A301 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ภาพโดย สำนักพิมพ์มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และ #PRandCI_VETCMU
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/2-300x225.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3-300x199.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/4-300x225.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/5-300x225.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/6-225x300.jpg)