มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ให้การต้อนรับกองบังคับการสนับสนุนทางเทคโนโลยี สำนักงานเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC00876.jpg)
.
คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ นำโดย รองอธิการบดี รองศาสตราจารย์ประเสริฐ ฤกษ์เกรียงไกร และรองศาสตราจารย์ ดร.วินิตา บุณโยดม พร้อมด้วยผู้แทนจากส่วนงานต่างๆ ให้การต้อนรับ พ.ต.อ.หญิง สุภัทรา ชัยรัตน์ ผู้กำกับการกลุ่มงานวิจัยและพัฒนานวัตกรรมฯ กองบังคับการสนับสนุนทางเทคโนโลยี สำนักงานเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร และคณะ
เพื่อร่วมประชุมหารือการสร้างแนวทางความร่วมมือภายใต้บันทึกความเข้าใจ เรื่องการวิจัยและพัฒนานวัตกรรมทางเทคโนโลยี รวมทั้งแลกเปลี่ยนเรียนรู้ผลงานวิจัยและนวัตกรรมด้านเทคโนโลยีสารสนเทศ เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน 2566 ณ ห้องประชุมพระยาศรีวิสารวาจา สำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
.
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC00684.jpg)
.
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC00695.jpg)
.![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC00698.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC00698.jpg)
.![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC00713.jpg)
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC00713.jpg)
.
.
![](https://ora.oou.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC00687.jpg)
.
ข่าวโดย สำนักงานบริหารงานวิจัยมช.